Ilana Awọn Aláàsùmọ̀ràn àti Ọ̀pọ̀lọpọ̀ Fìdílú
Ọ̀kan lára àwọn ohun tó fani mọ́ra jù lọ nípa ìmọ̀ ẹ̀rọ VPSA ni bí wọ́n ṣe ń ṣiṣẹ́ lọ́nà tó dáńgájíá gan-an àti bí wọ́n ṣe ń bójú tó àwọn ohun èlò náà lọ́nà tó ṣe rẹ́gí. Àwọn ètò tó ṣe dáadáa ni wọ́n fi ṣe ètò ìtọ́jú náà, èyí tó máa ń darí gbogbo apá tó jẹ mọ́ ìyapa náà lọ́nà tó máa ń jẹ́ kí òṣìṣẹ́ máà nílò àbójútó tó le koko mọ́. Àwọn ẹ̀rọ tó ń ríran àti àwọn ohun èlò ìtọ́jú tó ti gòkè àgbà máa ń máa ṣe ìwádìí àwọn ibi tí iṣẹ́ náà ti ń lọ, wọ́n sì máa ń ṣe àtúnṣe sí bí iṣẹ́ náà ṣe ń lọ kí wọ́n lè máa ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn ẹ̀yà tó lè rìn kò fi bẹ́ẹ̀ pọ̀ nínú ẹ̀rọ tó lágbára yìí, èyí sì máa ń dín ìgbẹ́yàtọ̀ kù gan-an, ó sì máa ń jẹ́ kí ẹ̀rọ náà wà láàyè títí lọ. Àwọn ohun èlò tó ń mú omi jáde ló máa ń ṣe àyẹwò àkànṣe àti dídá wọn padà déédéé, èyí tó lè wà fún ọdún bíi mélòó kan lábẹ́ ipò iṣẹ́ tó bá yẹ. Àwọn ohun èlò tó ń ṣe àyẹ̀wò ara ẹni nínú ẹ̀rọ yìí máa ń jẹ́ káwọn òṣìṣẹ́ mọ̀ pé ìṣòro kan lè wáyé kí ìṣòro náà tó bẹ̀rẹ̀, èyí sì máa ń jẹ́ kí wọ́n lè máa ṣètò àkókò tí wọ́n máa ń lò fún àbójútó kí wọ́n sì dín àkókò tí