Àwọn Ètò Ìdarí Ìṣiṣẹ́ Àgbàṣe
Àwọn tó ń ṣe àwọn ilé iṣẹ́ VPSA tó jẹ́ aṣáájú nílẹ̀ Amẹ́ríkà ló dá yàtọ̀ nípa lílo àwọn ètò tó ṣe rẹ́gí láti máa darí àwọn ohun èlò tó ń mú kí ẹ̀rọ tó ń mú kí afẹ́fẹ́ afẹ́fẹ́ máa ṣiṣẹ́ dáadáa. Àwọn ètò yìí ní ìmọ̀-ọpọlọ àràmàǹdà àti àwọn àbá ìkọ̀kọ̀-òye ẹ̀rọ láti máa ṣe àtúnṣe sí àwọn ìlànà ìsìsẹ̀ ní àkókò gidi. Àwọn ètò tó ń darí rẹ̀ máa ń ṣe ìwádìí lórí ọ̀pọ̀ nǹkan lọ́nà kan náà, títí kan ìyípadà nínú ìfúnpá, ìyípadà nínú ojú ooru àti ìyípo omi, wọ́n sì máa ń ṣe àtúnṣe lójú ẹsẹ̀ kí wọ́n lè máa ṣiṣẹ́ dáadáa. Ipele ìdánilójú yìí kì í ṣe pé ó ń pèsè irú ẹ̀rọ tó dára tó, ó tún ń dín ìnáwó agbára kù gan-an, ó sì ń dín kù tó ìdá ọgbọ̀n nínú ọgọ́rùn-ún, tó bá fi wé àwọn ètò tó wà nílẹ̀ tẹ́lẹ̀. Àpapọ̀ àwọn ohun èlò àbójútó tó ń sọ àsọtẹ́lẹ̀ máa ń jẹ́ kí àwọn òṣìṣẹ́ mọ àwọn ìṣòro tó lè wáyé kí wọ́n tó di ìṣòro, èyí á dín àkókò tí nǹkan kò fi ní ṣiṣẹ́ kù, á sì mú kí àwọn ohun èlò náà máa wà láàyè títí lọ.