Àwọn Ètò Ìṣirò Ìdáhùn Tó Gbéṣẹ́
Àwọn tó ń pèsè àwọn ẹ̀rọ tó ń mú èéfín jáde fún VPSA ń lo àwọn ètò tó ṣe rẹ́gí láti máa ṣàyẹ̀wò bí èéfín ṣe ń ṣiṣẹ́ dáadáa, èyí sì ń mú kí èéfín máa jáde ní gbogbo ìgbà, ó sì máa ń wà ní mímọ́ tónítóní. Àwọn ètò yìí ní àwọn ẹ̀rọ amọ̀nà àti àwọn èlò ìtọ́jú tó ń ṣe àyẹ̀wò àwọn ààlà pàtàkì títí kan ìfúnpá, ìmọ́tótó afẹ́fẹ́, iye omi tó ń ṣàn àti ojú ooru inú ètò. Àwọn ẹ̀rọ tó ń gbé ìwádìí jáde máa ń ṣe àtúnṣe sí àwọn ìsọfúnni yìí lójú ẹsẹ̀, wọ́n á sì máa ṣe àtúnṣe sí i lọ́nà tó máa jẹ́ kí wọ́n máa ṣiṣẹ́ dáadáa. Ètò àbójútó ààlà ní àwọn ohun èlò ààbò tí kò pọn dandan nínú, èyí tó máa ń dáàbò bo àwọn ohun èlò kúrò nínú ààlà tí wọ́n bá ṣe, tí wọn ò sì ní jẹ́ kí wọ́n bà jẹ́. Àwọn ètò àtọ̀dá àti àyẹ̀wò déédéé ń rí i dájú pé àwọn ètò àbójútó náà péye, ó sì ń mú kí àwọn ìlànà tó wà nínú ètò náà bá ìlànà ètò náà mu. Àwọn ètò àkọsílẹ̀ máa ń ṣe ìròyìn nípa ìṣe lọ́nà tó ṣe pàtó, wọ́n sì máa ń ṣètò àkọsílẹ̀ ìsìsẹ́ tó ṣe pàtó fún àwọn ìdí tó jẹ mọ́ títẹ̀lé òfin àti ṣíṣe àtúnṣe sí ètò.